Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành

Cập nhật gần nhất: 5/7/2024
R141 Võ Thị Sáu, KP. 7, P. Thống Nhất, TP. Biên Hòa, Đồng Nai, Việt Nam
(0251) 3917478 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Tân Đại Thành thành lập năm 2002 chuyên cung cấp dịch vụ:
- Giao nhận xuất nhập khẩu
- Xin cấp chứng nhận xuất nhập khẩu
- Dịch vụ xuất nhập khẩu hàng hóa
Tân Đại Thành cam kết cung cấp dịch vụ nhanh chóng, thuận tiện, uy tín. Đảm bảo làm hài lòng từng Khách hàng.
Hãy liên hệ ngay với chúng tôi.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành
Mã số thuế
3600610115
Năm thành lập
2002
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành
Người phụ trách
NB
Mr. Phùng Nguyên Bá
Tổng Giám Đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhDịch vụ
Năm thành lập2002
Mã số thuế3600610115
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

(0251)3917480 Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành có địa chỉ tại R141 Võ Thị Sáu, KP. 7, P. Thống Nhất, TP. Biên Hòa, Đồng Nai.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành là +842513917480.
Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành hoạt động trong các lĩnh vực: Xuất Nhập Khẩu - Các Công Ty Xuất Nhập Khẩu.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành là 3600610115.
Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành thành lập năm 2002.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành?
Công Ty TNHH Thương Mại- Dịch Vụ Tân Đại Thành có quy mô khoảng Từ 51 - 100 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ