Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Cơ Sở Minh Quân

Cập nhật gần nhất: 5/2/2013
280 Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
(028) 39916847 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Công ty DV
Thị trường chính
Toàn Quốc

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cơ Sở Minh Quân

Liên hệ nhà cung cấp
Cơ Sở Minh Quân
Người phụ trách
MM
Mr Minh
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty DV
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

02838440260 Email

Câu hỏi thường gặp

Cơ Sở Minh Quân có địa chỉ ở đâu?
Cơ Sở Minh Quân có địa chỉ tại 280 Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Cơ Sở Minh Quân?
Số điện thoại liên hệ Cơ Sở Minh Quân là +84-02838440260.
Cơ Sở Minh Quân kinh doanh lĩnh vực gì?
Cơ Sở Minh Quân hoạt động trong các lĩnh vực: Thiết Kế Nội Thất - Công Ty Thiết Kế Và Thi Công Nội Thất.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ