Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Hà Thắng - Công Ty TNHH Hà Thắng

Thông tin đã lâu không được cập nhật
15 Lô 2C, Khu ĐT Mới Trung Yên,P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Hà Nội, Việt Nam
(024) 37845887 (số fax)

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Hà Thắng - Công Ty TNHH Hà Thắng

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Hà Thắng - Công Ty TNHH Hà Thắng có địa chỉ ở đâu?
Hà Thắng - Công Ty TNHH Hà Thắng có địa chỉ tại 15 Lô 2C, Khu ĐT Mới Trung Yên,P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy,, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Hà Thắng - Công Ty TNHH Hà Thắng?
Số điện thoại liên hệ Hà Thắng - Công Ty TNHH Hà Thắng là +84-02437845886.
Hà Thắng - Công Ty TNHH Hà Thắng kinh doanh lĩnh vực gì?
Hà Thắng - Công Ty TNHH Hà Thắng hoạt động trong các lĩnh vực: Vi Tính và Tin Học - Các Công Ty Tin Học.
Website của Hà Thắng - Công Ty TNHH Hà Thắng là gì?
Website chính thức của Hà Thắng - Công Ty TNHH Hà Thắng là http://www.htc.com.vn.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ