Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Tập Đoàn Quốc Tế Mỹ

Thông tin đã lâu không được cập nhật
Tầng5, Tháp V, 649 Kim Mã, Q. Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam
(024) 38337224 (số fax)

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Tập Đoàn Quốc Tế Mỹ

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Tập Đoàn Quốc Tế Mỹ có địa chỉ ở đâu?
Tập Đoàn Quốc Tế Mỹ có địa chỉ tại Tầng5, Tháp V, 649 Kim Mã, Q. Ba Đình,, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Tập Đoàn Quốc Tế Mỹ?
Số điện thoại liên hệ Tập Đoàn Quốc Tế Mỹ là +84-02438337222.
Tập Đoàn Quốc Tế Mỹ kinh doanh lĩnh vực gì?
Tập Đoàn Quốc Tế Mỹ hoạt động trong các lĩnh vực: Máy Bay - Bảo Dưỡng và Sửa Chữa.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ