Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Việt Đức Phú Thọ

Cập nhật gần nhất: 1/3/2014
Thị trấn Lâm Thao, H. Lâm Thao, Phú Thọ, Việt Nam
(0210) 3825008 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Cty TM

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Việt Đức Phú Thọ

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Việt Đức Phú Thọ
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất, Cty TM
Địa điểm
Phú Thọ, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

02103825008 Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Việt Đức Phú Thọ có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Việt Đức Phú Thọ có địa chỉ tại Thị trấn Lâm Thao, H. Lâm Thao,, Phú Thọ.
Số điện thoại liên hệ Công Ty Việt Đức Phú Thọ?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Việt Đức Phú Thọ là +84-02103825008.
Công Ty Việt Đức Phú Thọ kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Việt Đức Phú Thọ hoạt động trong các lĩnh vực: Bao Bì PE, PP, HDPE, LDPE (Dạng Tấm, Cuộn, Túi).
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ