Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình

Thông tin đã lâu không được cập nhật
An Bình, TX. Dĩ An, Bình Dương, Việt Nam
(0274) 37293273 (số fax)

Giới thiệu công ty

Nhà máy bắt đầu đi vào hoạt động từ năm 2005 đến nay với khoảng 450 công nhân viên. Là đơn vị trực thuộc của Công ty CP gỗ Minh Dương chuyên gia công đủ loại các mặt hàng như: Bàn, ghế, tủ, giường, v.v\...

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình
Mã số thuế
0302623561-001
Năm thành lập
2005
Số lượng nhân viên
Từ 301 - 500 người

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình có địa chỉ ở đâu?
Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình có địa chỉ tại An Bình, TX. Dĩ An, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình?
Số điện thoại liên hệ Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình là +8427438966678.
Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình kinh doanh lĩnh vực gì?
Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình hoạt động trong các lĩnh vực: Bàn Ghế - Bàn Ghế Nội Thất, Đồ Gỗ Xuất Khẩu - Công Ty Đồ Gỗ Xuất Khẩu, Bàn Ghế - Nhà Sản Xuất Và Cung Cấp.
Mã số thuế của Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình là gì?
Mã số thuế của Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình là 0302623561-001.
Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình thành lập năm nào?
Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình thành lập năm 2005.
Quy mô nhân sự của Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình?
Nhà Máy Chế Biến Gỗ Xuất Khẩu Tam Bình có quy mô khoảng Từ 301 - 500 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ