Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON

Cập nhật gần nhất: 3/3/2020
Tầng 8, 9, 10, Tòa Nhà Gilimex, 24C Phan Đăng Lưu, P. 6, Q. Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
(028) 54135490 (số fax)
Địa chỉ: Hà Nội Tầng 3, Tòa nhà VIT, 519 Kim Mã, Q. Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam
Điện thoại: (84-24) 2220 8979
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế

Giới thiệu công ty

Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON chúng tôi là công ty tài chính tiêu dùng có mặt sớm nhất ở thị trường Việt Nam, đến nay, HD SAISON đã thỏa mãn nhu cầu vay của hơn 6 triệu khách hàng tại hơn 16.000 điểm giới thiệu dịch vụ là các cửa hàng xe máy, ô tô, điện máy, điện thoại, nội thất, công ty du lịch, trung tâm tiệc cưới tại tất cả 63 tỉnh thành toàn quốc.
- Bên cạnh những dịch vụ đang được khách hàng tin dùng như hỗ trợ trả góp mua xe máy, hàng điện máy, điện thoại, nội thất, và cho vay tiền mặt cho mọi đối tượng khách hàng, HD SAISON là công ty tài chính tiêu dùng đầu tiên phát triển dịch vụ cho vay trả góp mua ô tô, xe tải nhẹ, đi du lịch, tổ chức tiệc cưới, học tập và mua vé máy bay Vietjet Air.
- Với sứ mệnh : Đồng hành với mỗi gia đình Việt, chúng tôi hướng tới xây dựng một cuộc sống chất lượng bằng việc cung cấp các dịch vụ đáp ứng nhu cầu đời sống cho các khách hàng.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON
Mã số thuế
0304990133
Năm thành lập
2007

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON
Người phụ trách
VP
Văn phòng
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Năm thành lập2007
Mã số thuế0304990133
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0854137483 Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON có địa chỉ tại Tầng 8, 9, 10, Tòa Nhà Gilimex, 24C Phan Đăng Lưu, P. 6, Q. Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON là +842854135491.
Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON hoạt động trong các lĩnh vực: Tài Chính - Các Công Ty Tài Chính, Tài Chính - Dịch Vụ, Bảo Hiểm - Dịch Vụ Bảo Hiểm.
Website của Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON là gì?
Website chính thức của Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON là http://hdsaison.com.vn.
Mã số thuế của Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON là gì?
Mã số thuế của Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON là 0304990133.
Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON thành lập năm nào?
Công Ty Tài Chính TNHH HD SAISON thành lập năm 2007.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ