×

YELLOW PAGES

TRANG VÀNG VIỆT NAM

Chỉ tìm theo tên công ty

Tìm nhiều: công ty may mặc, đồ gỗ nội thất, giao nhận vận chuyển, sản xuất bao bì

Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP

NHÀ TÀI TRỢ
Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP
Thôn Ấp Đồn, Xã Yên Trung, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh, Việt Nam
Hotline: 0912 630 699
BY YELLOW PAGES
LOẠI HÌNH KINH DOANH
Thương mại
THỊ TRƯỜNG CHÍNH
Toàn quốc
KHÁCH HÀNG CHÍNH
Nhà thầu công trình, công ty xây dựng
LOẠI HÌNH: Thương mại
THỊ TRƯỜNG: Toàn quốc
KHÁCH HÀNG: Nhà thầu công trình, công ty xây dựng

Thông tin liên hệ

Tên liên hệ: Hotline
Di động:0912 630 699

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP - chuyên cung cấp thép làm khuôn chính hãng tại bắc ninh
Sản phẩm chính:
❖ Thép khuôn mẫu: Thép SUS 440, thép SKD61, thép SKD11, thép SC50C, thép P20, thép D20,..
❖ Inox: Inox 304 phi tròn/ ống tròn rỗng/ hộp/ tấm/ cuộn, inox 301 tấm, lưới inox,..
❖ Đồng: Đồng tấm, đồng tròn, ống đồng,..
Thế mạnh của chúng tôi:
☑ Sản phẩm 100% chính, đạt tiêu chuẩn chất lượng cao.
☑ Đa dạng chủng loại đáp ứng mọi nhu cầu của khách hàng.
☑ Bảng giá minh bạch, ưu đãi hấp dẫn cho đơn hàng lớn.
☑ Hỗ trợ giao hàng tận nơi nhanh chóng, đúng hẹn.
Liên hệ ngay qua HOTLINE để chúng tôi tư vấn và báo giá chi tiết!

Thư viện hình ảnh

Thép khuôn mẫu

Thép 1.2344 tròn
Thép 1.2344 tròn
Thép 1.2714
Thép 1.2714
Thép D2 tấm
Thép D2 tấm
Thép S50C tấm
Thép S50C tấm
Thép S50C tròn
Thép S50C tròn
Thép SKD61 tròn
Thép SKD61 tròn

Inox

Inox 301 tấm
Inox 301 tấm
Inox 304 cuộn
Inox 304 cuộn
Inox 304 tấm
Inox 304 tấm
Inox lưới
Inox lưới

Đồng

Đồng tấm
Đồng tấm
Đồng tròn
Đồng tròn

Nhôm

Nhôm
Nhôm
Nhôm
Nhôm

Vỏ khuôn

Vỏ khuôn
Vỏ khuôn

Hình ảnh máy móc

Máy CNC TongTai
Máy CNC TongTai
Máy CNC TongTai
Máy CNC TongTai
Máy móc sản xuất
Máy móc sản xuất
Máy móc sản xuất
Máy móc sản xuất
Máy tiện TongTai
Máy tiện TongTai

Hồ sơ công ty

TÊN CÔNG TY
Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP
LOẠI HÌNH KINH DOANH
Thương mại
THỊ TRƯỜNG CHÍNH
Toàn quốc
KHÁCH HÀNG CHÍNH
Nhà thầu công trình, công ty xây dựng
MÃ SỐ THUẾ
2301261785
NĂM THÀNH LẬP
2023
TÊN CÔNG TY: Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP
LOẠI HÌNH: Thương mại
THỊ TRƯỜNG: Toàn quốc
KHÁCH HÀNG: Nhà thầu công trình, công ty xây dựng
MÃ SỐ THUẾ: 2301261785
NĂM THÀNH LẬP: 2023

Thông tin liên hệ
Chúng tôi có thể giúp gì được bạn?
Tên liên hệ: Hotline
Di động: 0912 630 699 ()

Bạn là doanh nghiệp?

Đăng ký doanh nghiệp lên Trang vàng là cách đơn giản, hiệu quả nhất để:
Quảng bá doanh nghiệp;
Tiếp cận người mua và bán hàng;
Giữ và mở rộng thị phần;

-------------------------------

LIÊN HỆ TRANG VÀNG
0934.498.168/ 0912.005.564
(số Hotline/ )

MỤC LỤC NGÀNH NGHỀ

Tìm ngành theo A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP có địa chỉ ở đâu?
Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP có địa chỉ tại Thôn &#7844p Đồn, Xã Yên Trung, Huyện Yên Phong,, Bắc Ninh.
Số điện thoại liên hệ Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP?
Số điện thoại liên hệ Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP là +84-0912630699. Hotline: +84-0912630699.
Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP kinh doanh lĩnh vực gì?
Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP hoạt động trong các lĩnh vực: Thép Làm Khuôn (C45, S45C, SKD11, SKD61,..), Inox, Thép Không Gỉ, Đồng Thau, Đồng Đỏ, Đồng Tấm,.. Đồng Hợp Kim.
Website của Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP là gì?
Website chính thức của Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP là http://thepkhuonmaunhp.com.
Mã số thuế của Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP là gì?
Mã số thuế của Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP là 2301261785.
Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP thành lập năm nào?
Thép Khuôn Mẫu NHP - Công Ty TNHH Thép Khuôn Mẫu NHP thành lập năm 2023.
Bạn là doanh nghiệp?
Đăng ký Trang vàng là cách đơn giản và hiệu quả để bạn quảng bá, bán hàng, giữ và phát triển thị phần !
Hãy gọi hoặc gửi Zalo đến 0934.498.168 (gửi Zalo)/ 0912.005.564 (gửi Zalo) để được tư vấn và hỗ trợ.

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Đ/c đăng ký thuế: Số 222B, Đường Giáp Bát, Phường Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh.
ĐKKD-MST số: 0104478506 - Do: Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp.
Điện Thoại: 024. 3636 9512/18 - E-mail: contact@trangvangvietnam.com
Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.