Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp
Băng Tải Mút Xốp

Băng Tải Mút Xốp

Thông số sản phẩm
Xuất xứ
Nhập khẩu
Mô tả / ứng dụng
Kích thước của băng tải xốp được gia công theo quy cách yêu cầu của Khách hàng.
Đơn hàng tối thiểu
Liên hệ
Giao hàng
Liên hệ
Bảo hành
Liên hệ
Thị trường chính
Toàn quốc

Thông tin liên hệ

Người phụ trách
H
Hotline
Liên hệ chung
Địa điểm
Số 158/38/15, Đường Phạm Văn Chiêu, P. 9, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh , Việt Nam

Chi tiết sản phẩm dịch vụ

 BĂNG TẢI MÚT XỐP

 

Băng Tải Mút Xốp có đặc điểm như thế nào?

✤ Chức năng, ưu điểm của Băng Tải Mút Xốp ra sao?

✤ Nên mua Băng Tải Mút Xốp ở đâu để đảm bảo chất lượng?

➡ Tất cả những câu thắc mắc này sẽ được chúng tôi trả lời qua bài viết dưới đây. Hãy cùng chúng tôi đi tìm hiểu kỹ hơn về Băng Tải Mút Xốp có điểm nổi bất gì mà chưa bao giờ hết Hot trên thị trường hiện nay bạn nhé!

 


Đặc điểm của Băng Tải Mút Xốp

✔ Băng tải xốp thường là băng tải PVC cơ bản được phủ xốp hoặc có thể dùng các loại dây đai dẹt đắp xốp, dây curoa đắp xốp cho các ứng dụng sản xuất khác

✔ Độ êm dịu của bọt biển vừa phải nên không dễ bị rách. 

✔ Công nghệ đặc biệt để lớp bọt màu xanh không bị biến đổi và xé vụn. 

✔ Băng tải bọt biển phẳng có thanh V dẫn được sử dụng rộng rãi trên máy dán nhãn giấy decal, máy dán bìa hồ sơ, vận chuyển giấy vệ sinh và một số băng tải có phủ spone được sử dụng trong ngành thủy tinh, sản xuất linh kiện điện tử. 

✔ Kích thước của băng tải xốp được gia công theo quy cách yêu cầu của Khách hàng.


Thông số kỹ thuật của Băng Tải Mút Xốp

■ Tên sản phẩm: Băng tải xốp (Băng tải dắp mút xốp mềm)

■ Nhãn hiệu: Nhập Khẩu Châu Âu - Gia công dán tại Việt Nam

■ Màu sắc: Màu xanh dương và đen

■ Vật liệu: Bọt biển và PVC

■ Tính năng vật liệu: Mềm

■ Độ dày: 3mm-20mm

■ Độ cứng: 55 Shore A

■ Kích thước: Theo quy cách yêu cầu từng ứng dụng

■ Nhiệt độ: -20 / + 80

■ Kiểu: Dạng mặt phẳng

■ Phụ kiện: Dán gân V dẫn hướng chống sàng, phủ mép bằng vải

■ Ứng dụng: Máy dán nhãn, công nghiệp thủy tinh và công nghiệp tã giấy

■ Thời gian giao hàng: 7 ngày


Tính năng của Băng Tải Mút Xốp

➨ Băng tải xốp sử dụng PVC làm băng tải cơ bản, nó có độ đàn hồi cao, nhưng không dễ biến dạng. PVC có các tính năng của độ bền cao, không cháy và ổn định tốt.

➨ Bề mặt băng tải xốp được phủ một lớp bọt biển mật độ cao, có đặc tính siêu chống mài mòn và chống rách khi đùn ép và va chạm của ngoại lực. 

➨ Lớp bọt biển và lớp vải PVC được kết nối bằng cách chống uốn nóng chảy, rất chắc chắn, không dễ bị gãy khỏi phần khớp.

➨ Băng tải xốp thường vận chuyển một số sản phẩm dễ vỡ và được sử dụng cho hệ thống dán nhãn.

 

Để đáp ứng nhu cầu của Quý Khách hàng một cách nhanh chóng nhất xin hãy liên hệ với Công ty Doanh Trí chúng tôi sẽ tư vấn mọi thắc mắc và mang tới những giải pháp tốt nhất, tiết kiệm nhất cho Quý khách hàng.

Với nhiều năm kinh nghiệm trong ngành băng tải CÔNG TY DOANH TRÍ chúng tôi cam kết sẽ mang đến cho quý khách hàng sự hài lòng tối đa nhất.

Câu hỏi thường gặp

Làm sao để liên hệ Băng Tải Doanh Trí - Công Ty Cổ Phần Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Doanh Trí và nhận báo giá Băng Tải Mút Xốp?
Bạn có thể liên hệ trực tiếp Băng Tải Doanh Trí - Công Ty Cổ Phần Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Doanh Trí qua số điện thoại, Zalo, email hoặc website hiển thị trên trang này. Khi liên hệ, hãy nêu rõ số lượng và yêu cầu kỹ thuật để được tư vấn và báo giá Băng Tải Mút Xốp nhanh chóng.
Đặt mua hoặc sử dụng Băng Tải Mút Xốp như thế nào?
Trang này giới thiệu nhà cung cấp; việc đặt mua và sử dụng Băng Tải Mút Xốp thực hiện trực tiếp với Băng Tải Doanh Trí - Công Ty Cổ Phần Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Doanh Trí. Vui lòng liên hệ qua thông tin trên trang để được tư vấn, khảo sát và nhận báo giá phù hợp với nhu cầu.
Làm sao kiểm chứng thông tin doanh nghiệp trước khi giao dịch?
Mã số thuế, năm thành lập và loại hình kinh doanh hiển thị trên trang này là thông tin do doanh nghiệp cung cấp. Trước khi ký hợp đồng, bạn nên đối chiếu mã số thuế với Cổng thông tin quốc gia về đăng ký doanh nghiệp, đồng thời yêu cầu hồ sơ năng lực và báo giá bằng văn bản.

Thông tin công ty/ nhà cung cấp

Tên công ty
Băng Tải Doanh Trí - Công Ty Cổ Phần Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Doanh Trí
Loại hình kinh doanh
Thương Mại
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc Tế
Mã số thuế
0315282220
Năm thành lập
2018
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Hồ sơ nhà cung cấp
Người phụ trách
H
Hotline
Hồ sơ nhanh
Mã số thuế0315282220
Năm thành lập2018
Quy môTừ 5 - 10 người
Địa điểm
Số 158/38/15, Đường Phạm Văn Chiêu, P. 9, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh , Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z